พฤศจิกายน 19, 2017, 02:42:18 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

+  SYSTEMA PTW CLUB - BB GUN & AIRSOFT GUN - THAILAND
|-+  SYSTEMA PTW Club
| |-+  PTW Gallery
| | |-+  นก..แบบพื้น ๆ ครับ..พี่น้องครับ.. ชอบแบบคลาสสิค ยาว ๆ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นก..แบบพื้น ๆ ครับ..พี่น้องครับ.. ชอบแบบคลาสสิค ยาว ๆ  (อ่าน 5798 ครั้ง)
Neo The Matrix
Silver Cylinder

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 02:21:24 PM »

ยิงฟันยิ้ม

อยากมาอยู่กะป๋าที่บางใหญ่ไหมน้องศูนย์ฯกับน้องอัพฯ...หนีพ่อมาก็ได้นะ.. เจ๋ง ยิงฟันยิ้ม

ผมตะล่อม ตะล่อม แล้ว  ..เจ้าของยังถือเอาแอบไว้ข้างหลังอยู่เลยท่าน..
แถมยื่นหน้าพูดออกมาว่า "..เค้าไม่ให้.. "   ยิงฟันยิ้ม  ไอ้เราก็ได้แต่ตอบกลับไปว่า ..  "ว๊า...อด.."  ร้องไห้

..ดูดิ๊.. พรรคพวก..มองกันตาละห้อย..

ต้องมีช่องทางสักช่องแหล่ะครับที่พี่แกต้องใจอ่อน...(แต่ตอนนี้ยังหาไม่เจออ่ะจิ).. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แต่ก้อเอาใจช่วยครับ..ถ้าได้ก้องามเกินคำบรรยายครับ...ปลายปีส่งเข้าประกวดได้รางวัลแน่นอนครับ...ฟันธง.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สำหรับป๋าบล...ต้องทั้งเซ็ต อิ อิ  ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2012, 10:45:15 PM โดย Neo The Matrix » บันทึกการเข้า

MB...089-4951955
เอกพงษ์ แย้มอดุลย์ เรียกเอกก็ได้ครับ
808/333 หมู่บ้าน ซื่อตรง39 ถนน นวมินทร์ นวลจันทร์ บึงกุ่ม กทม. 10230
ธนาคาร กรุงเทพ สาขา เดอะคริสตัล
เลขที่บัญชี 906-0-014X8-X
Zero One
Red Cylinder

"High Return to Normal"

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 02:30:20 PM »

ยิงฟันยิ้ม

อยากมาอยู่กะป๋าที่บางใหญ่ไหมน้องศูนย์ฯกับน้องอัพฯ...หนีพ่อมาก็ได้นะ.. เจ๋ง ยิงฟันยิ้ม

ผมตะล่อม ตะล่อม แล้ว  ..เจ้าของยังถือเอาแอบไว้ข้างหลังอยู่เลยท่าน..
แถมยื่นหน้าพูดออกมาว่า "..เค้าไม่ให้.. "   ยิงฟันยิ้ม  ไอ้เราก็ได้แต่ตอบกลับไปว่า ..  "ว๊า...อด.."  ร้องไห้

..ดูดิ๊.. พรรคพวก..มองกันตาละห้อย..

ต้องมีช่องทางสักช่องแหล่ะครับที่พี่แกต้องใจอ่อน...(แต่ตอนนี้ยังหาไม่เจออ่ะจิ).. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม แต่ก้อเอาใจช่วยครับ..ถ้าได้ก้องามเกินคำบรรยายครับ...ปลายปีส่งเข้าประกวดได้รางวัลแน่นอนครับ...ฟันธง.. ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

สำหรับป๋า...ต้องทั้งเซ็ต อิ อิ  ยิงฟันยิ้ม

โอ๊วววแม่ (โว๊ยย).... ตกใจ ตกใจ เท่าไหร่ว่ามา..ไม่เกี่ยงราคา..(แถมน้องๆน่ารักๆให้ไปดูแลหัวใจป๋าอีก 1 คนไม่จำกัดเวลา)... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เด่วต้นเดือนเมษาจะไปรับเศษๆปืนทั้ง 6 ชิ้นนะป๋า....เห็นแล้วเลือดกำเดาไหลไม่หยุดเลย.. ยิงฟันยิ้ม

Gallery นิดๆหน่อยๆพอไปวัดไปวา..http://www.thaiairsoftgun.com/board/index.php?topic=122464.0

อุบล ฉ่ำดี
67/67 ม.6 ถ.กาญจนาภิเษก ต.เสาธงหิน อ.บางใหญ่ จ.นนทบุรี 11140
Mobile : 08-4694-0111
ID LINE : Ubol Ch.
Facebook : Ubol Chamdee
karmo60
Blue Cylinder
**

แสนจะดีใจที่ได้ยิง ลูกหมดเลยอดยิง.. ดิ๊ง ดิ่ง ดิง

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 08:45:12 PM »

ยิงฟันยิ้ม

สำหรับป๋า...ต้องทั้งเซ็ต อิ อิ  ยิงฟันยิ้ม

โอ๊วววแม่ (โว๊ยย).... ตกใจ ตกใจ เท่าไหร่ว่ามา..ไม่เกี่ยงราคา..(แถมน้องๆน่ารักๆให้ไปดูแลหัวใจป๋าอีก 1 คนไม่จำกัดเวลา)... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม เด่วต้นเดือนเมษาจะไปรับเศษๆปืนทั้ง 6 ชิ้นนะป๋า....เห็นแล้วเลือดกำเดาไหลไม่หยุดเลย.. ยิงฟันยิ้ม

ตกใจ  โอ๊ะ..โอ..
ที่ทำงานบล็อคภาพ..กลับบ้านมาเห็น..โอ้..งามแท้..

..                                          ...  .
tuytuy
Verified Member

ตังค์มาก็วาสนามีเองแหละ PTW Club ID #111

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 09:59:16 PM »

ยิงฟันยิ้ม

ตกใจ  โอ๊ะ..โอ..
ที่ทำงานบล็อคภาพ..กลับบ้านมาเห็น..โอ้..งามแท้..

งานเนียนมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกก  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ  ยิ้มกว้างๆ

O๘96ห้า6แปดO เจ็ด๙
bigarate
Verified Member

"คนเบี้ยน้อย หอยน้อย" ptw club no.182

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2012, 10:30:54 PM »

อูยยยย ตกใจ

บุญชู โรจนศิริพัฒนพล โรงแรมธัญญะปุระ 294/77 ห้อง N302 ถ.30กันยา ซ.2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000     เบอร์ 089-2801757/088-4728848
เลขบัญชี  5222100684 ธ.กสิกรไทย สาขา จอหอ
pola2000
Red Cylinder

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 06:57:24 PM »

อั๊ยยะ !!  นานๆ ได้ชมของหายากสักที ยิ้มกว้างๆ
>>>ฅนนครศรีฯนิเณร<<<
Black Cylinder
*

"ตายในสนามรบเป็นเกียรติของทหาร"

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 07:39:16 AM »

สวยถูกใจจัง733 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
Neo The Matrix

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 10:47:09 PM »

สวยถูกใจจัง733 ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ยิงฟันยิ้ม  XM177E2  Export version นะครับน้า   อิ อิ   ยิงฟันยิ้ม

MB...089-4951955
เอกพงษ์ แย้มอดุลย์ เรียกเอกก็ได้ครับ
808/333 หมู่บ้าน ซื่อตรง39 ถนน นวมินทร์ นวลจันทร์ บึงกุ่ม กทม. 10230
ธนาคาร กรุงเทพ สาขา เดอะคริสตัล
เลขที่บัญชี 906-0-014X8-X
tongairgun
**

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 11:30:07 AM »

ผมได้มา ไม่ได้ทำไร     ของ  vn a1   ดูเอาเองน่ะคับว่าของอะไร ยิงฟันยิ้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 28, 2012, 11:37:55 PM โดย tongairgun » บันทึกการเข้า

รับกลึงงานทุกชนิดด้วย   รับซ่อมปืน gbb ทุกชนิด กลึงอะไหล่ส่วนต่างๆ
0892267402  โต้ง
karmo60
**

แสนจะดีใจที่ได้ยิง ลูกหมดเลยอดยิง.. ดิ๊ง ดิ่ง ดิง

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 28, 2012, 11:24:24 PM »

ผมได้มา ไม่ได้ทำไร     ของ  vn a1   ดูเอาเองน่ะคับว่าองอะไร ยิงฟันยิ้ม

งามแท้.. ยิงฟันยิ้ม

..                                          ...  .
karmo60
**

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 05:32:40 PM »

พัฒนาการเพิ่มนิดหน่อย

2 กระบอก กับอีก 2 ชุดบน

หน้า: 1 [2] พิมพ์