ธันวาคม 14, 2018, 11:50:28 AM
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

+  SYSTEMA PTW CLUB - BB GUN & AIRSOFT GUN - THAILAND
|-+  PTW Leisure
| |-+  Toy Gun (ผู้ดูแล: Thunder)
| | |-+  ขอถามผู้รู้คับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามผู้รู้คับ  (อ่าน 3765 ครั้ง)
TonZa No.195
Verified Member
Silver Cylinder

PTW Club ID No.195™

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 11:42:02 AM »

ถ้าพี่อ่างหมื่นไม่น่าจะอยู่  อันที่จริงลองสละเวลาวันไหนมาพระนครโทรนัดกับgunmakerมีชื่ออย่างพี่ยุทธแล้วก็หาเวลาไปเยี่ยมที่สำนักดูซิครับที่นั้นเด็ดๆเยอะ หรือว่างนัก พุทธกับเสาร์เย็นๆไปทับช้างเลย ยิ้มเท่ห์ที่นั้นดงก๊อกเลยครับ ยิ้มเท่ห์

ที่นี่ก็เยอะ

http://www.thaiwatsadu.co.th/catF.html#item05

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ก๊อก...จริงๆคับน้า..... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
กราบขอบพระคุณของยาวๆดำๆมากๆคับน้า...................... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ปล.นึกถึงG17แล้วไปรื้อๆดูยังค้างโครงการอีกตัว...ไปได้ครึ่งๆกลางๆนอนกองหยู่ในลัง................ ฮืม ฮืม ฮืม

เฉาก๊วยแหงมๆๆ ขยิบตา

สูงสุดกลับสู่สามัญ^^ ต้น
นายสุรนาท โหละบุตร (Suranart H.) 
ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยฟิวเจอร์พาร์ค-รังสิต
บัญชีออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 475-2-53748-5
ใครซื้อของกับผม ไม่อยากให้ส่งของนัดรับของแถวรังสิต-นครนายก ช่วงคลอง2-3 ได้ครับ
ปี วัดสร้อยทอง
Verified Member

^ ^"

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 16, 2011, 11:46:10 AM »

เฉาก๊วยแหงมๆๆ ขยิบตา

เอ่อ....พี่เค้าชอบ  อึ๋มๆแทนๆ  ไม่ใช่เหรอครับ   ยิ้มกว้างๆ

084-5295834      http://sbdthailand.multiply.com
funopt4
Blue Cylinder
**

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 12:32:49 PM »

สวัสดีครับ

ไม่ต้องคิดอะไรมากครับ ไปหา พี่ Thunder แล้วบอกว่าเอา Step ที่ พี่ต้อนทำหละครับ จบ เพราะมันเป็น
สูตรที่ถือว่า ทำให้ปืนเสถียร์ที่สุดแล้ว การยิงไม่จำเป็นต้องแรงครับ ปืนที่เสถียร์ที่สุด คือปืนที่จะพาคุณไปถึง
จุดที่คุณต้องการ แรงไปก็พังเร็ว สู่ยิงได้สัก 350 - 360 แล้วยิงได้เป็นหมื่นๆนัดจะดีกว่าครับ ความเร็วระดับ
นี้ยิงอย่างไรเพลทเหล็กก็ล้มครับ

ขอบคุณมากครับ

อ่างจื๊ดๆ@ชีวิตนี้ใช้หนี้อย่างเดียว

เฮา ก็เป็นคนไทย ที่เกิดฝั่งขวาริมน้ำโขง เป็นพลังคน

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 10:49:34 PM »

สวัสดีครับ

ไม่ต้องคิดอะไรมากครับ ไปหา พี่ Thunder แล้วบอกว่าเอา Step ที่ พี่ต้อนทำหละครับ จบ เพราะมันเป็น
สูตรที่ถือว่า ทำให้ปืนเสถียร์ที่สุดแล้ว การยิงไม่จำเป็นต้องแรงครับ ปืนที่เสถียร์ที่สุด คือปืนที่จะพาคุณไปถึง
จุดที่คุณต้องการ แรงไปก็พังเร็ว สู่ยิงได้สัก 350 - 360 แล้วยิงได้เป็นหมื่นๆนัดจะดีกว่าครับ ความเร็วระดับ
นี้ยิงอย่างไรเพลทเหล็กก็ล้มครับ

ต้องไปถึงทีสักครั้งคับพี่แต่ขอพิมแบงค์ก่อนนะคับช่วงนี้ขาดนิดหน่อยคับ  5555

084-2999449 ใช้เบอร์นี้แล้วคับ
Thunder
Moderator
Red Cylinder

ความแรงและความทนทานไม่ได้มาพร้อมกัน (จำไว้นะ)

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 01:43:09 AM »

สวัสดีครับ

ต้องไปถึงทีสักครั้งคับพี่แต่ขอพิมแบงค์ก่อนนะคับช่วงนี้ขาดนิดหน่อยคับ  5555

แวะมาคุยกันเล่นๆก็ได้ครับ..... ยิงฟันยิ้ม

ม่ายต้องใช้แบงค์...ก็ได้ค้าบบบ.... ขยิบตา

มีอะไหล่ทุกชิ้น KSC Glock ทุกรุ่น/ USP ทุกรุ่น/ M9/ STI Night Hawk
อะไหล่ WA SV แทบทุก Version/ สไลด์โลหะ SV V.3

081-4429971 บ่าย 2 เป็นต้นไปครับ (ขออภัย หากโทรติดยากครับ)
ศรายุธ จรุงเดชากุล
ธ.กรุงเทพ จำกัด เลขที่บัญชี 133-4-380472
funopt4
Blue Cylinder
**

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 12:48:23 PM »

สวัสดีครับ

แวะมาคุยกันเล่นๆก็ได้ครับ..... ยิงฟันยิ้ม

ม่ายต้องใช้แบงค์...ก็ได้ค้าบบบ.... ขยิบตา

สวัสดีครับ

ยิ่งคุย ยิ่งอยากครับ เพราะของพี่ท่านมีแต่อยากได้ทั้งนั้น

ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
tguitar
Red Cylinder

อะโห ทุกขํ

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 08:19:16 AM »

ปล.นึกถึงG17แล้วไปรื้อๆดูยังค้างโครงการอีกตัว...ไปได้ครึ่งๆกลางๆนอนกองหยู่ในลัง................ ฮืม ฮืม ฮืม

เหลือศูนย์หน้าหลัง อย่างเดียวไม่ใช่เร๊อะ  หรือว่าจะหา doctor มาใส่ ว่าแต่สไลด์ PGC Silver  G19 มันยังพอหาได้อยู่ป่าวครับเนี่ย  ค้างอยู่เหมือนกัน   ยิงฟันยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2011, 08:22:05 AM โดย tguitar » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 [2] พิมพ์