กันยายน 24, 2018, 03:28:51 PM
หน้าแรก ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก

+  SYSTEMA PTW CLUB - BB GUN & AIRSOFT GUN - THAILAND
|-+  PTW Leisure
| |-+  Toy Gun (ผู้ดูแล: Thunder)
| | |-+  Glock 17 Custom ของเพื่อนๆ เราเองครับ
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Glock 17 Custom ของเพื่อนๆ เราเองครับ  (อ่าน 9000 ครั้ง)
Thunder
Moderator
Red Cylinder

ความแรงและความทนทานไม่ได้มาพร้อมกัน (จำไว้นะ)

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 05:13:58 AM »

ยิงฟันยิ้ม เห็นแล้วจี้ด

.........แก้ไม่ยากอาการแบบนี้........... ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ยิงฟันยิ้ม ต้องทำยังงัยหรอคับ

อยากมีภูมิคุ้มกัน ต้องโดนเสียก่อนครับ  ถ้าเปรียบเทียบก็  ถ้าไม่โดนงูกัด ก็ไม่ได้เซรุ่ม  จริงไหมครับหมวด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
แต่กับพี่ยุทธ โดนแล้วจบ  ไม่ต้องไปหาหมอตี๋ตามร้านขายยา  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยกเว้นเจ้าตัวอยากโดนซ้ำ  อันนี้ช่วยไม่ได้ครับ
จริงมั๊ยครับหมวด  ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ตกลงผมเชียร์หรือผมเผาพี่เค้าเนี่ย   ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม

ลังเล ลังเล ลังเล           รูดซิบปาก รูดซิบปาก รูดซิบปาก          ขยิบตา ขยิบตา ขยิบตา             ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มเท่ห์             ยิงฟันยิ้ม ยิ้มกว้างๆ ยิ้มเท่ห์

มีอะไหล่ทุกชิ้น KSC Glock ทุกรุ่น/ USP ทุกรุ่น/ M9/ STI Night Hawk
อะไหล่ WA SV แทบทุก Version/ สไลด์โลหะ SV V.3

081-4429971 บ่าย 2 เป็นต้นไปครับ (ขออภัย หากโทรติดยากครับ)
ศรายุธ จรุงเดชากุล
ธ.กรุงเทพ จำกัด เลขที่บัญชี 133-4-380472
Boy Collector
Black Cylinder
*

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 19, 2012, 08:31:08 AM »

รุ่นนี้ สีนี้ จะเข้ามาอีกไหมครับ
Thunder
Moderator
Red Cylinder

ความแรงและความทนทานไม่ได้มาพร้อมกัน (จำไว้นะ)

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 20, 2012, 12:26:31 AM »

รุ่นนี้ สีนี้ จะเข้ามาอีกไหมครับ

ตัวปืน ก็ขาดตลาดครับ รุ่นนี้   ร้องไห้

มีอะไหล่ทุกชิ้น KSC Glock ทุกรุ่น/ USP ทุกรุ่น/ M9/ STI Night Hawk
อะไหล่ WA SV แทบทุก Version/ สไลด์โลหะ SV V.3

081-4429971 บ่าย 2 เป็นต้นไปครับ (ขออภัย หากโทรติดยากครับ)
ศรายุธ จรุงเดชากุล
ธ.กรุงเทพ จำกัด เลขที่บัญชี 133-4-380472
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์